![](http://technopark.kmutnb.ac.th/static/uploads/images/news/2024-3-23-t-1713837464908.jpeg)
อุทยานเทคโนโลยี มจพ. ร่วมสืบสานประเพณีสงกรานต์
อุทยานเทคโนโลยี มจพ. ร่วมสืบสานประเพณีสงกรานต์
อุทยานเทคโนโลยี มจพ. จัดโครงการสืบสานศิลปวัฒนธรรมไทย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ร่วมสืบสานประเพณีสงกรานต์ วันขึ้นปีใหม่ไทย พ.ศ. 2567
นำโดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปรีชา อ่องอารี ผู้อำนวยการอุทยานเทคโนโลยี พร้อมคณะผู้บริหาร บุคลากรของอุทยานเทคโนโลยี มจพ. และ ศูนย์ปฏิบัติการ
ร่วมสรงน้ำพระพุทธรูป และรดน้ำดำหัวขอพรจากผู้บริหาร เพื่อความเป็นสิริมงคล และเป็นการอนุรักษ์ขนบธรรมเนียมประเพณีอันดีงามของไทย. ณ ห้องประชุมปฐพี ชั้น 4 อาคารอุทยานเทคโนโลยี มจพ. วันพฤหัสบดีที่ 11 เมษายน พ.ศ. 2567
#KMUTNB #KMUTNBTECHNOPARK #มจพ #อุทยานเทคโนโลยี #สืบสานประเพณีสงกรานต์ #สงกรานต์2567 #สงกรานต์
Powered by Froala Editor
แกลลอรี่